ಐಷಾರಾಮಿ ಫ್ಯಾನ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಫ್ಯಾನ್ಜಾರ್ಟ್ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಫ್ಯಾನ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಶೋರೂಮ್

 ಐಷಾರಾಮಿ ಫ್ಯಾನ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಫ್ಯಾನ್ಜಾರ್ಟ್ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಫ್ಯಾನ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಶೋರೂಮ್  ಆರಂಭ 

6 ಹೊಸ ಫ್ಯಾನ್ ಮಾದರಿ ಅನಾವರಣ.

ಬೆಂಗಳೂರು, ಜುಲೈ 29, 2022: ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಐಷಾರಾಮಿ ಡಿಸೈನರ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಪ್ರವರ್ತಕರಾದ ಫ್ಯಾನ್ಜಾರ್ಟ್, ದೇಶದಲ್ಲಿ ತನ್ನ 104 ನೇ ಶೋರೂಂ  ತೆರೆದಿದೆ.

 ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಸದಾಶಿವನಗರ ಬಡಾವಣೆಯಲ್ಲಿರುವ ಬಳ್ಳಾರಿ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಶೋರೂಂ ಇದೆ.

2012 ರಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಾರಂಭ ಮಾಡಿದ ಫ್ಯಾನ್ಜಾರ್ಟ್ 10 ವರ್ಷಗಳ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಈಗಾಗಲೇ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕಂಪನಿ-ಮಾಲೀಕತ್ವದ ಶೋರೂಮ್ ಮತ್ತು ಎರಡು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ ಹೊಂದಿದೆ. ಈ ಹೊಸ ಶೋರೂಮ್ ಕಂಪನಿಯ ಪ್ರಮುಖ ಶೋರೂಮ್ ಆಗಿದ್ದು, ದೇಶದಲ್ಲಿ ಐಷಾರಾಮಿ ಡಿಸೈನರ್ ಫ್ಯಾನ್ ಗಳ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಫ್ಯಾನ್ಜಾರ್ಟ್ನ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಅನಿಲ್ ಲಾಲಾ ಮಾತನಾಡಿ,, “ಇಂತಹ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಬೆಳೆಯಲು ಮತ್ತು ಐಷಾರಾಮಿ ಫ್ಯಾನ್ ಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ವ್ಯಾಪಕ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಲು ನನಗೆ ಅಪಾರ ಸಂತೋಷವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. 

100 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಐಷಾರಾಮಿ ಡಿಸೈನರ್ ಫ್ಯಾನ್ ಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಶ್ರೇಣಿಯು ಶೋರೂಮ್ ಲ್ಲಿ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ವಿವರಗಳೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಸರಿಯಾದ ಪ್ರಮಾಣದ ಅಂತರವನ್ನು ಇಂಟೀರಿಯರ್ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಶೋರೂಮ್ ಅನ್ನು ಎದ್ದು ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

6 ಹೊಸ ಫ್ಯಾನ್ ಮಾದರಿಗಳು 

ಕಂಪನಿಯು 6 ಹೊಸ ಫ್ಯಾನ್ ಮಾಡೆಲ್ ಗಳನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದೆ- ಹಾಲೋ, ಆರ್ಬಿಟ್, ಜಾಝ್, ಮ್ಯಾಪಲ್ ಸನ್ಸೆಟ್, ಚೆರ್ರಿ ಪ್ಲಮ್ ಮತ್ತು ಚೆರ್ರಿ ನೈಟ್.”ನಮ್ಮ ಹೊಸ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ ಮತ್ತು ನಾವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿರುವ 6 ಹೊಸ ಮಾದರಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ತುಂಬಾ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ಮೊದಲ 3 ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ವಿನ್ಯಾಸಗಳಾಗಿವೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದರು.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *